Ưu Đãi Tân Thủ Hấp Dẫn, Nhận Liền Tay 50K Trải Nghiệm

ưu đãi tân thủ

Ưu đãi tân thủ mở ra khoản quỹ trải nghiệm thực tế ngay khi hoàn thành xong bước tạo hồ sơ. Những phần quà chào mừng giúp người chơi gia tăng số dư để thử sức với từng sảnh cược. Hãy cùng khám phá chi tiết các chương trình đặc sắc đang được áp dụng tại tài xỉu Sunwin qua bài viết sau.

Các gói ưu đãi tân thủ khởi động vốn ban đầu

Chương trình chào mừng mang tới nguồn lực đáng kể giúp người chơi tự tin đặt cược vào những ván đấu đầu tiên. Quỹ thưởng trực tiếp hỗ trợ hội viên làm quen giao diện và nắm bắt nhịp độ trò chơi thuận lợi hơn.

Tổng quan gói ưu đãi tân thủ hấp dẫn
Tổng quan gói ưu đãi tân thủ hấp dẫn
  • Tặng mã khởi tạo: Hệ thống phát ngay 50000 đồng vào tài khoản khi người chơi xác thực thông tin số điện thoại. Khoản tiền này cho phép hội viên tham gia ngay 5 lượt chơi thử mà chưa cần chuyển tiền vào ví.
  • Thưởng nạp đầu tiên: Khoản tiền ưu đãi tân thủ nhận thêm 100000 đồng khi hội viên thực hiện giao dịch từ 200000 đồng. Số dư cộng dồn tạo điều kiện cho người chơi kéo dài thời gian trải nghiệm thêm 10 ván liên tiếp.
  • Vòng quay may mắn: Mỗi tài khoản mới Sunwin nhận 3 lượt quay thưởng miễn phí với giải thưởng cao nhất đạt 200000 đồng. Người chơi sử dụng trực tiếp các lượt quay này tại sảnh giải trí để tìm kiếm cơ hội trúng quà.
  • Vé cược hoàn trả: Hệ thống ưu đãi tân thủ cấp 1 phiếu bảo hiểm trị giá 30000 đồng cho lượt đặt cược đầu tiên bị thua. Hội viên kích hoạt phiếu này để bù lại số tiền vừa mất trong vòng 24 giờ kể từ lúc cược.

Mức thưởng chi tiết từ gói ưu đãi tân thủ dành cho người chơi

Hội viên mới luôn có nhiều lựa chọn quà tặng tương ứng với từng hạn mức giao dịch thực tế trong ngày đầu. Bảng phân bổ rõ ràng giúp người chơi dễ dàng tính toán số vốn thực nhận để lên kế hoạch đặt cược.

Chi tiết mức thưởng dành cho tân thủ giá trị
Chi tiết mức thưởng dành cho tân thủ giá trị
  • Hạn mức nạp nhỏ: Giao dịch 100000 đồng nhận thêm 50000 đồng tiền thưởng trải nghiệm vào ví phụ sau 5 phút. Người chơi dùng số tiền được tặng này để tham gia tối thiểu 5 lượt cược ở các sảnh bài.
  • Hạn mức nạp vừa: Giao dịch 500000 đồng được cộng ngay 250000 đồng vào tài khoản thưởng của hội viên tham gia. Khoản ưu đãi tân thủ hỗ trợ người chơi duy trì ván đấu liên tục qua 15 vòng cược khác nhau.
  • Hạn mức nạp lớn: Giao dịch 2000000 đồng mang lại khoản tiền cộng thêm 1000000 đồng trực tiếp vào số dư khả dụng. Hội viên Sunwin sở hữu nguồn vốn dồi dào để tham gia 30 lượt cược với mức tiền đặt cao hơn.
  • Mốc giao dịch VIP: Giao dịch 5000000 đồng nhận về mức thưởng 2500000 đồng kèm 5 vé cược may mắn mỗi ngày. Người chơi tận dụng nguồn vốn lớn này để trải nghiệm đủ 50 vòng cược tại bàn chơi cao cấp.

Xem thêm: Điểm danh nhận quà

Điều kiện và cách thức rút tiền ưu đãi tân thủ hiệu quả

Việc chuyển đổi tiền thưởng thành tiền mặt yêu cầu người chơi nắm rõ từng bước quy định cụ thể của hệ thống. Những hướng dẫn chi tiết dưới đây sẽ giúp hội viên hoàn tất quy trình nhận thưởng an toàn và chuẩn xác.

Điều khoản chung khi tham gia khuyến mãi chào mừng
Điều khoản chung khi tham gia khuyến mãi chào mừng

Hoàn thành doanh thu vòng cược bắt buộc

Khoản ưu đãi tân thủ yêu cầu người chơi phải trải qua đúng số lượt cược quy định trước khi tạo lệnh rút về ngân hàng. Hội viên cần kiểm tra kỹ tiến độ hoàn thành ngay trong mục quản lý tài khoản cá nhân sau mỗi ván cược kết thúc. Việc tính toán số vòng cược dựa trên tổng tiền nạp cộng với tiền thưởng nhân với hệ số vòng quay quy định sẵn. 

Gói quà tặng Doanh thu yêu cầu (đồng) Số vòng cược quy định Thời gian hiệu lực (giờ)
Mã khởi tạo 50000 250000 5 48
Thưởng nạp 100000 800000 8 72
Thưởng nạp 250000 2500000 10 120

Xác thực thông tin tài khoản nhận ưu đãi tân thủ

Hội viên Sunwin cần liên kết số tài khoản ngân hàng chính chủ trùng khớp hoàn toàn với họ tên đã đăng ký ban đầu. Mọi sai lệch về ký tự tên hoặc số tài khoản đều khiến quy trình kiểm duyệt tiền thưởng bị tạm dừng xử lý. Hệ thống gửi mã xác nhận 6 số về điện thoại để bảo vệ quyền lợi cá nhân của người chơi khi giao dịch. 

Bước xác thực Giấy tờ yêu cầu Thời gian xử lý (phút)
Số điện thoại Mã OTP 6 chữ số 1
Tài khoản ngân hàng Thẻ ATM chính chủ 5
Thông tin cá nhân Họ và tên đầy đủ 10

Giới hạn thời gian quy đổi tiền thưởng

Mỗi chương trình ưu đãi tân thủ đều đi kèm hạn dùng từ 3 ngày đến 30 ngày kể từ lúc kích hoạt vào ví. Người chơi cần phân bổ lịch tham gia các ván cược hợp lý để kịp thời giải phóng số tiền thưởng đang chờ. Nếu quá hạn quy định mà hội viên chưa đạt đủ điều kiện, toàn bộ số tiền thưởng sẽ tự động bị thu hồi. 

Loại quà tặng Hạn dùng quy định (ngày) Hạn rút tối đa (đồng)
Tiền trải nghiệm 3 500000
Tiền thưởng nạp 7 5000000
Quà tặng sự kiện 15 10000000

Kết luận

Ưu đãi tân thủ chỉ cung cấp duy nhất 1 lần cho mỗi địa chỉ thông tin cá nhân và số điện thoại đăng ký. Người chơi tuyệt đối không tạo nhiều tài khoản cùng lúc để tránh bị khóa quyền tham gia và hủy bỏ toàn bộ tiền thưởng. Hãy truy cập trang chủ Sunwin để tìm hiểu thêm quy định chi tiết và bắt đầu hành trình giải trí thuận lợi.

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *